เป็นอีกหนึ่งโพสต์ที่เรียกเสียงฮือฮาจากเเฟนคลับได้เป็นอย่างมาก เมื่อล่าสุด วันนี้ ( 25 ธันวาคม)
เเม่เเก้ว สุดารัตน์ คุณแม่ของ ณเดชน์ ได้ออกมาโพสต์ภาพมุมหนึ่งของบ้านที่ประดับตกเเต่งไปด้วยต้นคริสมาสต์เเละของขวัญ เพื่อต้อนรับเทศกาลคริสมาต์ส่งท้ายปี
โดยโพสต์นี้เเม่เเก้วเขียนเเคปชั่นว่า สวัสดียามเช้าวันจันทร์ Good morning Monday Naka #Merry X’mas @kugimiyas
เป็นมุมของบ้านที่อลังการงานสร้างสุดๆ เเทบจะเหมือนยุโรปเเล้ว