ดูเหมือนว่าความสัมพันธ์ของ สงกรานต์ เตชะณรงค์ กับ มายด์ ณภศศิ จะชัดเจนขึ้นทุกๆวัน เพราะมีภาพของทั้งคู่ออกมาให้เห็นก่อนหน้านี้เเถมหนุ่ม สงกรานต์ ยังเผยว่าตอนนี้ไม่โสดเเล้ว
ล่าสุด มายด์ ได้ออกมาโพสต์ภาพวัยเด็กของตัวเอง พร้อมเขียนเเคปชั่นว่า เมื่อหมวยยังเด็ก #happychildrensday นะคะทุกคน
หลังจากนั้นสงกรานต์ได้เข้ามาคอมเมนต์เเซวด้วยว่า ป้ำๆ เป๋อๆแต่เด็ก