เป็นนางเอกเต็มตัวเเล้วสำหรับ “เบสท์ รักษ์วนีย์” ที่ตอนนี้กำลังจะมีผลงานกับทางช่องวัน31 เรื่อง “รักคุณเท้าช้าง” และ “นางฟ้ากรรมกร” เเละล่าสุด งานละครเข้าเเบบรัวๆอีกเเล้ว เมื่อพี่ฉอด สายทิพย์ ได้ถึงเบสท์มาเล่น”คลับฟรายเดย์ เดอะซีรีส์” เรื่อง “ONE NIGHT STAND” ประกบคู่กับ “ปิง โอบนิธิ”
พระเอกคนใหม่ของเบสท์บอกเลยว่าหล่อไม่ธรรมดา เเละวันนี้ทีมงานที่นี่ดอทคอมได้นำรูปของหนุ่มปิงมาให้ได้รับชมกันด้วย