เป็นอีกหนึ่งครอบครัวที่มีความน่ารักตลอดเลยจ้า สำหรับครอบครัวของ กบ สุวนันท์ และ บรู๊ค ดนุพร ที่ตอนนี้ลูกชายคนเล็ก น้องน้องณดล ปุณณกันต์ ก็เริ่มโตขึ้นเรื่อยๆ ฉายแววควมหล่อไม่แพ้คุณพ่อ ที่สำคัญยังเรียนเก่งอีกด้วยจ้า
ล่าสุด แม่กบ ได้ออกมาเผยภาพสุดประทับใจเมื่อลูกชายได้รับรางวัลจากที่โรงเรียน ซึ่งเป็นรางวัลประจำสัปดาห์ โดยแม่กบ ได้อกมาเขียนแคปชั่นว่า รับรางวัลประจำสัปดาห์คร้าบ รางวัลส่วนใหญ่ของเด็กชายจะมาจากmaths #mymathsboy #ภูมิใจณดลนะคร้าบ