อีกหนึ่งคู่รักที่เหมาะสมกันมากๆจนหลายคนอิจฉา และตอนนี้ก็นับถอยหลังเข้าพิธีวิวาห์แล้วระหว่าง “แก้มบุ๋ม ปรียาดา สิทธาไชย” และ “พีท กันตพร หาญพาณิชย์” เราจะเห็นว่าพี่พีทเป็นผู้ชายที่อบอุ่นมาก เปย์สาวแก้มบุ๋มฉ่ำ อย่างล่าสุดเฟซบุ๊ก Kambumpeace เผยโมเมนต์น่ารักของพี่พีท ที่จัดทำโกดังไว้เก็บของให้ว่าที่ภรรยา
โดยเผยแบบโกดังสวยหรู ขนาดใหญ่ สร้างข้างๆเรือนหอ พร้อมแคปชั่นบอกว่า “หูยยยยย แกรรร พี่พีทจัดโกดังให้เลยยย เป็นไงละ ซื้อที่เพิ่ม เพื่อสร้างโกดังข้างๆเรือนหอ #แก้มพีท”