ห่างหายจากสื่อโซเชียไปนาน…ในที่สุด น็อต วิศรุต สามีสุดหล่อของ ชมพู่ อารยา และคุณพ่อสุดอบอุ่นของลูกๆ สายฟ้า-พายุ และ น้องเกล ก็เคลื่อนไหวอีกครั้งด้วยภาพสุดน่ารักเจ้าหญิงของบ้านรังษีสิงห์พิพัฒน์
เป็นภาพน้องเกลจากทริปเที่ยวลั้ลลาญี่ปุ่น กับแคปชั่นว่า “Gale 2”
เซ็ตนี้ทำเอาพี่ๆ แฟนคลับใจละลายเหลวเป็นน้ำ แต่ละช็อตน่ารักน่าฟัดสุดๆ จนอดคอมเมนต์ไม่ได้ว่า
วันไหนไม่เห็นหน้าเจ้เกล เรานอนไม่หลับ หลงเจ้เกลไม่ไหว , พ่อเตรียมไว้หนวดได้แล้วค๊าลูกสาวน่ารักขนาดนี้ , ขอ20รูปทีเดียวเลยคะพ่อ คิดถึงน้องเกล , หน้าตาอ้อนปะป๊ามากน้องเกล , เกลสวยมาก เกล2 ขวบ แต่เป็นที่รักของทุกคน , ขวัญใจชาวโซเชี่ยล