เป็นละครฟอร์มยักษ์ที่หลายคนรอคอยเลยสำหรับเรื่อง “ดวงใจเทวพรหม” สำหรับนักเเสดงรุ่นพ่อรุ่นเเม่ก้ได้เปิดตัวมาให้ได้เห็นเเล้ว
โดย “นก สินจัย เปล่งพานิช” และ “พล ตัณฑเสถียร” จะมารับบทเดียวกับ มิ้นต์ ชาลิดา วิจิตรวงศ์ทอง และพระเอกหนุ่ม เจมส์ มาร์
หลังจากเปิดตัวนักเเสดงกลับเกิดกระเเสดราม่าชาวเน็ตหลายคนมองว่า พล ตัณฑเสถียร คือคู่น้องเล็กสุดในบ้านเเต่กลับดู ส.ว. (สูงวัย) กว่าพี่ๆ
ล่าสุด พล ได้ออกมาเปิดใจถึงดราม่าว่า อาจจะเป็นเพราะผมที่ขาวทำให้ดูเเก่เกินไป
ซึ่งสาเหตุของการไม่ย้อมผมคือจะส่งผลต่อการทำอาหารได้เเละผมผู้ชายยาวไวจะต้องย้อมอยู่ตลอดเวลา เห็นคอมเมนต์เเล้วเเต่ไม่ได้คิดมากอยากให้ลองเปิดใจกันดูก่อน เพราะนักเเสดงทุกคนทำเต็มที่